Coronavirus: धक्कादायक! होम क्वारंटाइन केलेल्या १६ जणांचा एकाच कारमधून प्रवास

होम क्वारंटाइन केलेल्या १५ जणांनी एकाच कारमधून प्रवास केल्याची गंभीर बाब उघड झाली आहे. वडगाव मावळ पोलिसांनी याची माहिती मिळाली होती. त्यानुसार, पोलिसांनी नाकाबंदी करुन या सर्व व्यक्तींना पुढील प्रवास करण्यापासून रोखले.

पोलिसांच्या माहितीनुसार, हातावर होम क्वारंटाईनचे शिक्के असलेले १६ व्यक्ती आणि काही लहान मुलं मुंबईच्या दिशेने प्रवास करत असल्याची गंभीर बाब उघड झाली आहे. त्यांना वडगाव पोलिसांनी पकडलं असून पुन्हा होम क्वारंटाईनसाठी पाठवण्यात आलं आहे. ही घटना गुरुवारी सकाळी उघडकीस आली. यात ४ महिला, ३ पुरुष आणि ९ लहान मुलं आहेत. हे सर्वजण मुंबईमधील राहणारे आहेत.

नातेवाईकाचा मृत्यू झाल्याने मुंबईमधून हे १६ जण उस्मानाबाद येथील उमरगा येथे गेले होते. तेथील सर्व विधी करून ते परतणार तेवढ्यात गावातील नागरिकांनी हे मुंबई वरून आले असल्याने आरोग्य विभागाला याची माहिती दिली.